Soi Kèo dự đoán Atletico Mitre vs CA All Boys
🏆
Argentina Primera Nacional
Atletico Mitre
-
Chờ kết quả
CA All Boys
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
2.298
X
2.708
2
3.474
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.254
X2
1.534
12
1.372
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
4.188
Under
1.318
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
6.47
Under
1.084
Kèo BTTS
Có
2.444
Không
1.482
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Atletico Mitre vs CA All Boys
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà 14/02/26 • Primera Nacional
CA All Boys
2 - 1
HT: 1 - 1
Atletico Mitre
22/07/22 • Primera Nacional
Atletico Mitre
1 - 0
HT: 0 - 0
CA All Boys
26/02/18 • Primera Nacional
Atletico Mitre
1 - 2
HT: 0 - 1
CA All Boys
Thống Kê Đối Đầu: Atletico Mitre vs CA All Boys
Số Trận: 3
Tổng bàn thắng:
7
Trên 0.5 bàn
3 trận
Trên 1.5 bàn
2 trận
Trên 2.5 bàn
2 trận
Trên 3.5 bàn
0 trận
Hai đội ghi bàn
2 trận
Atletico Mitre
VS
CA All Boys
3
Tổng bàn thắng
4
1
Trận thắng
2
1
Sạch lưới
0
1
Ghi bàn trung bình
1.333
0
Thắng Hiệp 1
1
1.333
Bàn thua trung bình
1
0
Số trận Hòa
0
2
Số trận Thua
1
2
H1 Hòa
2
1
H1 Thua
0
35.7%
Nhà cái dự báo Hòa
35.7%
32.6%
Nhà cái dự báo Thua
36%
Atletico Mitre
Thắng: 36%
Thắng: 36%
CA All Boys
Thắng: 32.6%
Thắng: 32.6%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá của chúng tôi! Trận đấu giữa Atletico Mitre và CA All Boys tại giải Primera Nacional Argentina hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu cân tài cân sức. Hãy cùng đi sâu vào phân tích chi tiết để đưa ra những nhận định chuẩn xác nhất.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Giải Primera Nacional đang ở giai đoạn khởi đầu mùa giải, và cả Atletico Mitre lẫn CA All Boys đều chưa thực sự tạo được ấn tượng mạnh mẽ. Atletico Mitre với lợi thế sân nhà, nhưng phong độ của họ đang khá bất ổn với 1 thắng và 2 thua. Trong khi đó, CA All Boys lại có màn khởi động tốt hơn một chút với 2 chiến thắng và 1 thất bại.
Dựa trên dữ liệu thống kê ban đầu, CA All Boys cho thấy sự ổn định hơn ở cả khâu tấn công lẫn phòng ngự, cùng với khả năng nhập cuộc tốt hơn trong hiệp 1. Tuy nhiên, Atletico Mitre lại được nhà cái đánh giá cao hơn một chút nhờ yếu tố sân nhà. Đây dự kiến sẽ là một trận đấu chặt chẽ, ít bàn thắng và có khả năng cao sẽ diễn ra với thế trận giằng co.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ gần đây:
* Atletico Mitre: Đội chủ nhà có khởi đầu không mấy suôn sẻ với 1 chiến thắng và 2 trận thua sau 3 vòng đấu. Họ ghi được 3 bàn (trung bình 1 bàn/trận) và để thủng lưới 4 bàn (trung bình 1.33 bàn/trận). Mitre đã có 1 trận giữ sạch lưới, cho thấy khả năng phòng ngự của họ vẫn có thể được cải thiện.
* CA All Boys: Đội khách đang có phong độ tốt hơn với 2 chiến thắng và 1 trận thua. Họ ghi được 4 bàn (trung bình 1.33 bàn/trận) và chỉ để thủng lưới 3 bàn (trung bình 1 bàn/trận). All Boys chưa có trận nào giữ sạch lưới, nhưng khả năng tấn công của họ khá hiệu quả và hàng thủ cũng không quá dễ bị xuyên phá.
* *Đánh giá:* CA All Boys có phong độ ổn định và thuyết phục hơn Atletico Mitre ở thời điểm hiện tại.
* Sức mạnh tấn công & phòng ngự:
* Atletico Mitre: Hàng công chỉ ghi 1 bàn/trận cho thấy sự thiếu sắc bén. Hàng thủ để lọt lưới 1.33 bàn/trận là mức trung bình và cần phải cải thiện để có thể cạnh tranh.
* CA All Boys: Hàng công ghi 1.33 bàn/trận, nhỉnh hơn đội chủ nhà và thể hiện sự hiệu quả hơn. Hàng thủ chỉ để lọt lưới 1 bàn/trận là một con số tương đối tốt, cho thấy sự chắc chắn.
* *Đánh giá:* CA All Boys có ưu thế hơn một chút về cả sức mạnh tấn công lẫn phòng ngự so với Atletico Mitre.
* Yếu tố sân nhà/sân khách:
* Atletico Mitre: Được chơi trên sân nhà luôn là một lợi thế tinh thần lớn. Tỷ lệ thắng theo nhà cái của Mitre là 0.36 (36%), cao hơn so với All Boys. Điều này cho thấy nhà cái vẫn đánh giá cao khả năng Mitre giành điểm tại tổ ấm của mình.
* CA All Boys: Dù phải làm khách, nhưng phong độ tốt gần đây có thể giúp họ tự tin. Tỷ lệ thắng theo nhà cái của All Boys chỉ là 0.326 (32.6%), cho thấy họ bị đánh giá là kèo dưới nhẹ.
* *Đánh giá:* Lợi thế sân nhà giúp Atletico Mitre được xếp cửa trên đôi chút, nhưng phong độ của All Boys có thể san bằng khoảng cách này.
* Diễn biến Hiệp 1:
* Atletico Mitre: Họ có xu hướng khởi đầu chậm chạp với 0 chiến thắng, 2 hòa và 1 thua trong hiệp 1.
* CA All Boys: Ngược lại, All Boys thường nhập cuộc tốt hơn với 1 chiến thắng, 2 hòa và chưa thua trận nào trong hiệp 1.
* *Đánh giá:* CA All Boys có khả năng chiếm ưu thế hoặc ít nhất là giữ vững thế trận trong 45 phút đầu tiên.
---
3. TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI
Dựa trên dữ liệu nhà cái:
* Khả năng Atletico Mitre thắng: 36%
* Khả năng hòa: 35.7%
* Khả năng CA All Boys thắng: 32.6%
Tỷ lệ này cho thấy đây là một trận đấu cực kỳ cân bằng. Atletico Mitre được đánh giá cao hơn một chút nhờ sân nhà, nhưng tỷ lệ hòa và thắng cho All Boys cũng rất sát sao. Điều này ngụ ý rằng, dù Mitre là cửa trên nhẹ, nhưng kết quả hòa hoặc thậm chí là chiến thắng cho All Boys đều hoàn toàn có thể xảy ra và mang lại giá trị cao cho người chơi.
---
4. KÈO ĐỀ XUẤT
* Kèo Châu Á: Với phong độ tốt hơn của All Boys và tỷ lệ chấp không quá lớn (hoặc đồng banh), lựa chọn CA All Boys là hợp lý.
* Chọn: CA All Boys +0 (Đồng banh) hoặc CA All Boys +0.25 (nếu nhà cái ra kèo Mitre chấp nhẹ)
* Kèo Tài/Xỉu: Cả hai đội đều có hàng công không quá bùng nổ (trung bình 1-1.33 bàn/trận) và hàng thủ khá chặt chẽ. Lịch sử các trận đấu của họ cũng thường có ít bàn thắng.
* Chọn: Xỉu 2.25 hoặc Xỉu 2.0 (tùy thuộc vào kèo nhà cái)
* Kèo Hiệp 1: CA All Boys có thành tích hiệp 1 tốt hơn và thường nhập cuộc tự tin. Atletico Mitre thường khởi đầu chậm.
* Chọn: Hòa Hiệp 1 (khả năng cao hai đội sẽ thăm dò nhau) hoặc CA All Boys Đồng banh Hiệp 1
* Kèo Cả trận: Dựa trên phân tích, CA All Boys có một chút nhỉnh hơn về phong độ và chất lượng đội hình. Tuy nhiên, sân nhà của Mitre là yếu tố không thể bỏ qua. Một kết quả hòa là rất dễ xảy ra.
* Chọn: Hòa hoặc CA All Boys thắng (X2)
* Tỷ số chính xác dự đoán:
* Khả năng cao nhất: 1-1
* Khả năng thứ hai: 0-1 nghiêng về CA All Boys
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Giải Primera Nacional đang ở giai đoạn khởi đầu mùa giải, và cả Atletico Mitre lẫn CA All Boys đều chưa thực sự tạo được ấn tượng mạnh mẽ. Atletico Mitre với lợi thế sân nhà, nhưng phong độ của họ đang khá bất ổn với 1 thắng và 2 thua. Trong khi đó, CA All Boys lại có màn khởi động tốt hơn một chút với 2 chiến thắng và 1 thất bại.
Dựa trên dữ liệu thống kê ban đầu, CA All Boys cho thấy sự ổn định hơn ở cả khâu tấn công lẫn phòng ngự, cùng với khả năng nhập cuộc tốt hơn trong hiệp 1. Tuy nhiên, Atletico Mitre lại được nhà cái đánh giá cao hơn một chút nhờ yếu tố sân nhà. Đây dự kiến sẽ là một trận đấu chặt chẽ, ít bàn thắng và có khả năng cao sẽ diễn ra với thế trận giằng co.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ gần đây:
* Atletico Mitre: Đội chủ nhà có khởi đầu không mấy suôn sẻ với 1 chiến thắng và 2 trận thua sau 3 vòng đấu. Họ ghi được 3 bàn (trung bình 1 bàn/trận) và để thủng lưới 4 bàn (trung bình 1.33 bàn/trận). Mitre đã có 1 trận giữ sạch lưới, cho thấy khả năng phòng ngự của họ vẫn có thể được cải thiện.
* CA All Boys: Đội khách đang có phong độ tốt hơn với 2 chiến thắng và 1 trận thua. Họ ghi được 4 bàn (trung bình 1.33 bàn/trận) và chỉ để thủng lưới 3 bàn (trung bình 1 bàn/trận). All Boys chưa có trận nào giữ sạch lưới, nhưng khả năng tấn công của họ khá hiệu quả và hàng thủ cũng không quá dễ bị xuyên phá.
* *Đánh giá:* CA All Boys có phong độ ổn định và thuyết phục hơn Atletico Mitre ở thời điểm hiện tại.
* Sức mạnh tấn công & phòng ngự:
* Atletico Mitre: Hàng công chỉ ghi 1 bàn/trận cho thấy sự thiếu sắc bén. Hàng thủ để lọt lưới 1.33 bàn/trận là mức trung bình và cần phải cải thiện để có thể cạnh tranh.
* CA All Boys: Hàng công ghi 1.33 bàn/trận, nhỉnh hơn đội chủ nhà và thể hiện sự hiệu quả hơn. Hàng thủ chỉ để lọt lưới 1 bàn/trận là một con số tương đối tốt, cho thấy sự chắc chắn.
* *Đánh giá:* CA All Boys có ưu thế hơn một chút về cả sức mạnh tấn công lẫn phòng ngự so với Atletico Mitre.
* Yếu tố sân nhà/sân khách:
* Atletico Mitre: Được chơi trên sân nhà luôn là một lợi thế tinh thần lớn. Tỷ lệ thắng theo nhà cái của Mitre là 0.36 (36%), cao hơn so với All Boys. Điều này cho thấy nhà cái vẫn đánh giá cao khả năng Mitre giành điểm tại tổ ấm của mình.
* CA All Boys: Dù phải làm khách, nhưng phong độ tốt gần đây có thể giúp họ tự tin. Tỷ lệ thắng theo nhà cái của All Boys chỉ là 0.326 (32.6%), cho thấy họ bị đánh giá là kèo dưới nhẹ.
* *Đánh giá:* Lợi thế sân nhà giúp Atletico Mitre được xếp cửa trên đôi chút, nhưng phong độ của All Boys có thể san bằng khoảng cách này.
* Diễn biến Hiệp 1:
* Atletico Mitre: Họ có xu hướng khởi đầu chậm chạp với 0 chiến thắng, 2 hòa và 1 thua trong hiệp 1.
* CA All Boys: Ngược lại, All Boys thường nhập cuộc tốt hơn với 1 chiến thắng, 2 hòa và chưa thua trận nào trong hiệp 1.
* *Đánh giá:* CA All Boys có khả năng chiếm ưu thế hoặc ít nhất là giữ vững thế trận trong 45 phút đầu tiên.
---
3. TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI
Dựa trên dữ liệu nhà cái:
* Khả năng Atletico Mitre thắng: 36%
* Khả năng hòa: 35.7%
* Khả năng CA All Boys thắng: 32.6%
Tỷ lệ này cho thấy đây là một trận đấu cực kỳ cân bằng. Atletico Mitre được đánh giá cao hơn một chút nhờ sân nhà, nhưng tỷ lệ hòa và thắng cho All Boys cũng rất sát sao. Điều này ngụ ý rằng, dù Mitre là cửa trên nhẹ, nhưng kết quả hòa hoặc thậm chí là chiến thắng cho All Boys đều hoàn toàn có thể xảy ra và mang lại giá trị cao cho người chơi.
---
4. KÈO ĐỀ XUẤT
* Kèo Châu Á: Với phong độ tốt hơn của All Boys và tỷ lệ chấp không quá lớn (hoặc đồng banh), lựa chọn CA All Boys là hợp lý.
* Chọn: CA All Boys +0 (Đồng banh) hoặc CA All Boys +0.25 (nếu nhà cái ra kèo Mitre chấp nhẹ)
* Kèo Tài/Xỉu: Cả hai đội đều có hàng công không quá bùng nổ (trung bình 1-1.33 bàn/trận) và hàng thủ khá chặt chẽ. Lịch sử các trận đấu của họ cũng thường có ít bàn thắng.
* Chọn: Xỉu 2.25 hoặc Xỉu 2.0 (tùy thuộc vào kèo nhà cái)
* Kèo Hiệp 1: CA All Boys có thành tích hiệp 1 tốt hơn và thường nhập cuộc tự tin. Atletico Mitre thường khởi đầu chậm.
* Chọn: Hòa Hiệp 1 (khả năng cao hai đội sẽ thăm dò nhau) hoặc CA All Boys Đồng banh Hiệp 1
* Kèo Cả trận: Dựa trên phân tích, CA All Boys có một chút nhỉnh hơn về phong độ và chất lượng đội hình. Tuy nhiên, sân nhà của Mitre là yếu tố không thể bỏ qua. Một kết quả hòa là rất dễ xảy ra.
* Chọn: Hòa hoặc CA All Boys thắng (X2)
* Tỷ số chính xác dự đoán:
* Khả năng cao nhất: 1-1
* Khả năng thứ hai: 0-1 nghiêng về CA All Boys
Dự đoán 1X2 Atletico Mitre vs CA All Boys
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Atletico Mitre vs CA All Boys
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Atletico Mitre vs CA All Boys
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Atletico Mitre vs CA All Boys kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Atletico Mitre vs CA All Boys
Ngoài tip bóng đá miễn phí Atletico Mitre vs CA All Boys bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Atletico Mitre vs CA All Boys
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Atletico Mitre vs CA All Boys với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Atletico Mitre vs CA All Boys
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Atletico Mitre vs CA All Boys
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Atletico Mitre vs CA All Boys.
VIP TIP Atletico Mitre vs CA All Boys
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Atletico Mitre vs CA All Boys
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Atletico Mitre vs CA All Boys
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Atletico Mitre vs CA All Boys kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Atletico Mitre vs CA All Boys
Ngoài tip bóng đá miễn phí Atletico Mitre vs CA All Boys bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Atletico Mitre vs CA All Boys
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Atletico Mitre vs CA All Boys với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Atletico Mitre vs CA All Boys
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Atletico Mitre vs CA All Boys
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Atletico Mitre vs CA All Boys.
VIP TIP Atletico Mitre vs CA All Boys
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Đăng Quảng Cáo Banner Tự Động *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













