Soi Kèo dự đoán Union La Calera vs Universidad de Chile
🏆
Chile Primera Division
Union La Calera
-
Chờ kết quả
Universidad de Chile
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
X
2
Kèo Cơ Hội Kép
1X
X2
12
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Union La Calera vs Universidad de Chile
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà 28/07/25 • Primera Division
Union La Calera
0 - 4
HT: 0 - 3
Universidad de Chile
23/02/25 • Primera Division
Universidad de Chile
1 - 0
HT: 1 - 0
Union La Calera
06/10/24 • Primera Division
Universidad de Chile
1 - 0
HT: 1 - 0
Union La Calera
14/05/24 • Primera Division
Union La Calera
1 - 3
HT: 1 - 1
Universidad de Chile
25/08/23 • Primera Division
Union La Calera
2 - 1
HT: 1 - 0
Universidad de Chile
02/03/23 • Primera Division
Universidad de Chile
1 - 1
HT: 1 - 0
Union La Calera
02/07/22 • Primera Division
Universidad de Chile
2 - 1
HT: 0 - 0
Union La Calera
06/02/22 • Primera Division
Union La Calera
2 - 4
HT: 0 - 1
Universidad de Chile
05/12/21 • Primera Division
Universidad de Chile
3 - 2
HT: 0 - 0
Union La Calera
22/08/21 • Primera Division
Union La Calera
1 - 4
HT: 1 - 3
Universidad de Chile
Thống Kê Đối Đầu: Union La Calera vs Universidad de Chile
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Union La Calera
VS
Universidad de Chile
5
Tổng bàn thắng
15
1
Trận thắng
5
2
Sạch lưới
4
0.833
Ghi bàn trung bình
1.5
0
Thắng Hiệp 1
3
1.5
Bàn thua trung bình
1.3
2
Số trận Hòa
0
3
Số trận Thua
5
1
H1 Hòa
2
3
H1 Thua
5
30.7%
Nhà cái dự báo Hòa
28.8%
32.3%
Nhà cái dự báo Thua
27.1%
Union La Calera
Thắng: 42.1%
Thắng: 42.1%
Universidad de Chile
Thắng: 50%
Thắng: 50%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào bạn, chuyên gia soi kèo sẽ đưa ra phân tích chi tiết trận đấu giữa Union La Calera và Universidad de Chile dựa trên dữ liệu bạn cung cấp.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Union La Calera và Universidad de Chile hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị nhưng có phần chênh lệch về phong độ. Union La Calera đang thể hiện một bộ mặt khá yếu kém từ đầu mùa giải, với hàng công cùn mòn và hàng thủ dễ bị xuyên phá. Trong khi đó, Universidad de Chile dù không phải là đội bóng quá ổn định, nhưng lại sở hữu hàng công hiệu quả hơn và khả năng giành chiến thắng rõ rệt, đặc biệt là khi đối đầu với các đội bóng yếu hơn. Lợi thế sân nhà của La Calera có thể mang lại một chút động lực, nhưng khả năng cao họ sẽ gặp khó khăn trước đối thủ được đánh giá cao hơn.
---
2. PHÂN TÍCH ĐỘI CHỦ NHÀ: UNION LA CALERA
* Phong độ tổng thể: Union La Calera đang có phong độ rất đáng báo động. Trong 6 trận đấu gần nhất, họ chỉ giành được 1 chiến thắng, hòa 2 và để thua tới 3 trận. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khó khăn trong việc tìm kiếm điểm số.
* Sức mạnh tấn công: Hàng công của La Calera là một điểm yếu rõ rệt. Với chỉ 5 bàn thắng ghi được trong 6 trận (trung bình 0.833 bàn/trận), họ thuộc nhóm các đội ghi bàn kém nhất giải. Khả năng tạo cơ hội và tận dụng cơ hội của họ còn rất hạn chế.
* Khả năng phòng ngự: Hàng thủ của La Calera cũng không mấy chắc chắn, khi đã để thủng lưới 9 bàn trong 6 trận (trung bình 1.5 bàn thua/trận). Dù có 2 trận giữ sạch lưới, nhưng tổng thể họ vẫn dễ bị đối phương khai thác.
* Hiệp 1: La Calera thi đấu cực kỳ tệ trong 45 phút đầu tiên. Họ chưa từng dẫn trước đối thủ trong hiệp 1 (0 thắng), chỉ hòa 1 và thua tới 3. Đây là dấu hiệu cho thấy họ thường nhập cuộc chậm chạp hoặc dễ bị áp đảo ngay từ đầu.
* Cơ hội theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình theo nhà cái là 42.1%, cho thấy nhà cái vẫn có sự tôn trọng nhất định với lợi thế sân nhà, nhưng nhìn vào phong độ thực tế, con số này có vẻ hơi lạc quan.
---
3. PHÂN TÍCH ĐỘI KHÁCH: UNIVERSIDAD DE CHILE
* Phong độ tổng thể: Universidad de Chile có phong độ khá "cực đoan" với 5 chiến thắng và 5 thất bại trong 10 trận gần nhất, không có bất kỳ trận hòa nào. Điều này cho thấy họ là đội bóng chơi tấn công và luôn tìm kiếm chiến thắng, thay vì cố gắng bảo toàn điểm số.
* Sức mạnh tấn công: Khả năng ghi bàn của U. de Chile là khá tốt. Với 15 bàn thắng sau 10 trận (trung bình 1.5 bàn/trận), họ cho thấy sự hiệu quả trong khâu tấn công và có thể tạo ra áp lực lớn lên hàng thủ đối phương.
* Khả năng phòng ngự: Hàng thủ của U. de Chile cũng không phải quá xuất sắc nhưng ổn định hơn chủ nhà. Họ đã để thủng lưới 13 bàn trong 10 trận (trung bình 1.3 bàn thua/trận). Đặc biệt, việc giữ sạch lưới 4 trận là một điểm cộng lớn, cho thấy họ có khả năng khóa chặt đối thủ khi cần.
* Hiệp 1: U. de Chile có thành tích hiệp 1 tốt hơn đối thủ. Họ đã thắng 3, hòa 2 và thua 5 hiệp 1. Điều này chứng tỏ họ có khả năng nhập cuộc chủ động và tạo lợi thế sớm.
* Cơ hội theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình theo nhà cái là 50%, cho thấy U. de Chile được đánh giá là đội cửa trên và có khả năng giành chiến thắng cao hơn trong trận đấu này.
---
4. DỰ ĐOÁN KÈO
* Tài/Xỉu (O/U):
* Union La Calera có hàng công yếu nhưng hàng thủ lại dễ bị thủng lưới.
* Universidad de Chile có hàng công hiệu quả và thường chơi cởi mở (không hòa).
* Với trung bình 1.5 bàn/trận của U. de Chile và 1.5 bàn thua/trận của La Calera, khả năng U. de Chile ghi ít nhất 1-2 bàn là rất cao.
* Tổng bàn thắng trung bình dự kiến từ dữ liệu là (0.833 + 1.5) = 2.333 bàn/trận.
* Lựa chọn: Tài (khả năng sẽ có từ 2-3 bàn thắng trở lên).
* Kèo Hiệp 1:
* Union La Calera chưa từng thắng hiệp 1, thường xuyên bị dẫn trước.
* Universidad de Chile có khả năng nhập cuộc tốt hơn, thắng 3/10 hiệp 1.
* Lựa chọn: Universidad de Chile thắng Hiệp 1 (hoặc hòa được thua U. de Chile).
* Kèo Cả Trận:
* Universidad de Chile vượt trội về phong độ, sức tấn công và được nhà cái đánh giá cao hơn.
* Union La Calera đang rất chật vật và khó có thể tạo bất ngờ trước đối thủ mạnh hơn.
* Lựa chọn: Universidad de Chile thắng Cả Trận.
* Tỷ số chính xác:
* U. de Chile khả năng ghi 1-2 bàn.
* La Calera rất khó ghi bàn, nhưng sân nhà có thể giúp họ có 1 bàn danh dự.
* Lựa chọn: Union La Calera 1 - 2 Universidad de Chile hoặc Union La Calera 0 - 2 Universidad de Chile. Tỷ số 1-2 có vẻ hợp lý hơn với việc chủ nhà có thể có một khoảnh khắc lóe sáng.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Union La Calera và Universidad de Chile hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị nhưng có phần chênh lệch về phong độ. Union La Calera đang thể hiện một bộ mặt khá yếu kém từ đầu mùa giải, với hàng công cùn mòn và hàng thủ dễ bị xuyên phá. Trong khi đó, Universidad de Chile dù không phải là đội bóng quá ổn định, nhưng lại sở hữu hàng công hiệu quả hơn và khả năng giành chiến thắng rõ rệt, đặc biệt là khi đối đầu với các đội bóng yếu hơn. Lợi thế sân nhà của La Calera có thể mang lại một chút động lực, nhưng khả năng cao họ sẽ gặp khó khăn trước đối thủ được đánh giá cao hơn.
---
2. PHÂN TÍCH ĐỘI CHỦ NHÀ: UNION LA CALERA
* Phong độ tổng thể: Union La Calera đang có phong độ rất đáng báo động. Trong 6 trận đấu gần nhất, họ chỉ giành được 1 chiến thắng, hòa 2 và để thua tới 3 trận. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khó khăn trong việc tìm kiếm điểm số.
* Sức mạnh tấn công: Hàng công của La Calera là một điểm yếu rõ rệt. Với chỉ 5 bàn thắng ghi được trong 6 trận (trung bình 0.833 bàn/trận), họ thuộc nhóm các đội ghi bàn kém nhất giải. Khả năng tạo cơ hội và tận dụng cơ hội của họ còn rất hạn chế.
* Khả năng phòng ngự: Hàng thủ của La Calera cũng không mấy chắc chắn, khi đã để thủng lưới 9 bàn trong 6 trận (trung bình 1.5 bàn thua/trận). Dù có 2 trận giữ sạch lưới, nhưng tổng thể họ vẫn dễ bị đối phương khai thác.
* Hiệp 1: La Calera thi đấu cực kỳ tệ trong 45 phút đầu tiên. Họ chưa từng dẫn trước đối thủ trong hiệp 1 (0 thắng), chỉ hòa 1 và thua tới 3. Đây là dấu hiệu cho thấy họ thường nhập cuộc chậm chạp hoặc dễ bị áp đảo ngay từ đầu.
* Cơ hội theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình theo nhà cái là 42.1%, cho thấy nhà cái vẫn có sự tôn trọng nhất định với lợi thế sân nhà, nhưng nhìn vào phong độ thực tế, con số này có vẻ hơi lạc quan.
---
3. PHÂN TÍCH ĐỘI KHÁCH: UNIVERSIDAD DE CHILE
* Phong độ tổng thể: Universidad de Chile có phong độ khá "cực đoan" với 5 chiến thắng và 5 thất bại trong 10 trận gần nhất, không có bất kỳ trận hòa nào. Điều này cho thấy họ là đội bóng chơi tấn công và luôn tìm kiếm chiến thắng, thay vì cố gắng bảo toàn điểm số.
* Sức mạnh tấn công: Khả năng ghi bàn của U. de Chile là khá tốt. Với 15 bàn thắng sau 10 trận (trung bình 1.5 bàn/trận), họ cho thấy sự hiệu quả trong khâu tấn công và có thể tạo ra áp lực lớn lên hàng thủ đối phương.
* Khả năng phòng ngự: Hàng thủ của U. de Chile cũng không phải quá xuất sắc nhưng ổn định hơn chủ nhà. Họ đã để thủng lưới 13 bàn trong 10 trận (trung bình 1.3 bàn thua/trận). Đặc biệt, việc giữ sạch lưới 4 trận là một điểm cộng lớn, cho thấy họ có khả năng khóa chặt đối thủ khi cần.
* Hiệp 1: U. de Chile có thành tích hiệp 1 tốt hơn đối thủ. Họ đã thắng 3, hòa 2 và thua 5 hiệp 1. Điều này chứng tỏ họ có khả năng nhập cuộc chủ động và tạo lợi thế sớm.
* Cơ hội theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình theo nhà cái là 50%, cho thấy U. de Chile được đánh giá là đội cửa trên và có khả năng giành chiến thắng cao hơn trong trận đấu này.
---
4. DỰ ĐOÁN KÈO
* Tài/Xỉu (O/U):
* Union La Calera có hàng công yếu nhưng hàng thủ lại dễ bị thủng lưới.
* Universidad de Chile có hàng công hiệu quả và thường chơi cởi mở (không hòa).
* Với trung bình 1.5 bàn/trận của U. de Chile và 1.5 bàn thua/trận của La Calera, khả năng U. de Chile ghi ít nhất 1-2 bàn là rất cao.
* Tổng bàn thắng trung bình dự kiến từ dữ liệu là (0.833 + 1.5) = 2.333 bàn/trận.
* Lựa chọn: Tài (khả năng sẽ có từ 2-3 bàn thắng trở lên).
* Kèo Hiệp 1:
* Union La Calera chưa từng thắng hiệp 1, thường xuyên bị dẫn trước.
* Universidad de Chile có khả năng nhập cuộc tốt hơn, thắng 3/10 hiệp 1.
* Lựa chọn: Universidad de Chile thắng Hiệp 1 (hoặc hòa được thua U. de Chile).
* Kèo Cả Trận:
* Universidad de Chile vượt trội về phong độ, sức tấn công và được nhà cái đánh giá cao hơn.
* Union La Calera đang rất chật vật và khó có thể tạo bất ngờ trước đối thủ mạnh hơn.
* Lựa chọn: Universidad de Chile thắng Cả Trận.
* Tỷ số chính xác:
* U. de Chile khả năng ghi 1-2 bàn.
* La Calera rất khó ghi bàn, nhưng sân nhà có thể giúp họ có 1 bàn danh dự.
* Lựa chọn: Union La Calera 1 - 2 Universidad de Chile hoặc Union La Calera 0 - 2 Universidad de Chile. Tỷ số 1-2 có vẻ hợp lý hơn với việc chủ nhà có thể có một khoảnh khắc lóe sáng.
Dự đoán 1X2 Union La Calera vs Universidad de Chile
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Union La Calera vs Universidad de Chile
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Union La Calera vs Universidad de Chile
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Union La Calera vs Universidad de Chile kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Union La Calera vs Universidad de Chile
Ngoài tip bóng đá miễn phí Union La Calera vs Universidad de Chile bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Union La Calera vs Universidad de Chile
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Union La Calera vs Universidad de Chile với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Union La Calera vs Universidad de Chile
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Union La Calera vs Universidad de Chile
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Union La Calera vs Universidad de Chile.
VIP TIP Union La Calera vs Universidad de Chile
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Union La Calera vs Universidad de Chile
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Union La Calera vs Universidad de Chile
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Union La Calera vs Universidad de Chile kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Union La Calera vs Universidad de Chile
Ngoài tip bóng đá miễn phí Union La Calera vs Universidad de Chile bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Union La Calera vs Universidad de Chile
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Union La Calera vs Universidad de Chile với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Union La Calera vs Universidad de Chile
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Union La Calera vs Universidad de Chile
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Union La Calera vs Universidad de Chile.
VIP TIP Union La Calera vs Universidad de Chile
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Đăng Quảng Cáo Banner Tự Động *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













